Ama kweli aliyeko juu mngoje chini! Nani alitegemea tapeli Rugemalayer kulala Keko?

Mtuhumiwa na kingpin wa wizi wa IPTL James Rugemalira sasa ni mahabusu anayesota asijue atachomoka lini. Sawa na Hassy Kitilya, Sioi Sumari na vigogo wengine, anaendelea kuonja matunda ya jinai yake. Picha hii japo ni ya kiumbe anayeudhi, nimeipenda sana. Nadhani hili linapaswa kuwa somo kwa majambazi wengine ambao tawala zilizopita licha ya kulala nao kitanda kimoja ziliwaendekeza na kuwalinda kiasi cha kutukoga na fedha zetu. May they perish!

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s